இன்றைய தலைவர்களுக்கு பேராசை, ஆணவம் வேண்டாம்! – அன்வார்

ஒரு காலத்தில் இந்த தேசத்தை காலனித்துவப்படுத்திய நாடுகளின் அதிகாரிகளைப் போல பேராசை மற்றும் ஆணவத்துடன் இன்றைய தலைவர்கள் இருக்க வேண்டாம் என இன்றைய தலைவர்களுக்கு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் அறிவுறுத்தினார்.

மலேசியாவை அனைவருக்கும் சிறந்த இடமாக கட்டியெழுப்ப வேண்டும் என்பதில் உண்மையான தலைவர்கள் இருந்தால், தற்போதைய தலைவர்கள் அப்படி நடந்து கொள்ளக்கூடாது என்று அவர் கூறினார்

நமது தேசத்திற்குச் சுதந்திரம் கிடைப்பதற்காகத் தங்கள் உயிரையும் உடமைகளையும் அடகுவைக்கத் தயாராக இருந்த கடந்த காலப் பெரிய தலைவர்களின் சேவைகள் இல்லாவிட்டால், சுதந்திரத்தின் பலன்களை நாம் இங்கு அனுபவிக்க மாட்டோம் என்பதை நாங்கள் அறிவோம்.

“தற்போதைய தலைவர்கள் தங்களுக்கு முன் இருந்தவர்களின் நேர்மறை மற்றும் நல்ல குணங்களிலிருந்து கற்றுக்கொள்ள வேண்டும், மேலும் காலனித்துவ அதிகாரிகளின் பேராசை, ஆணவம், பொறுப்பற்றத் தன்மை ஆகியவற்றால் பாதிக்கப்படக்கூடாது” என்று அவர் நினைவுறுத்தினார்.

நாட்டின் அரசியலமைப்பு மலாய்க்காரர்களுக்கு சலுகைகளை வழங்குவதாக காணப்பட்டாலும், நாட்டின் சுதந்திரத்திற்காக ஒன்றிணைந்து போராடிய பிற இனங்களை அது ஒதுக்கி வைக்கவில்லை என்றும் பிரதமர் தெரிவித்தார்!